Ông Đoàn Minh Huấn - Bí thư Tỉnh ủy Ninh Bình (thứ 6 từ trái sang) dự Lễ khai trương Nhà sách Tiền PhongNhà sách Tiền Phong tại Tp. Ninh Bình có diện tích mặt sàn mỗi tầng là 500 m2, được đặt tại số 109 Nguyễn Huệ, phường Nam Bình.
Với hơn 60.000 sản phẩm là các loại sách, dụng cụ học tập, văn phòng phẩm, quà tặng, đồ chơi..., Nhà sách Tiền Phong tự tin mang đến cho người dân Ninh Bình trải nghiệm văn hóa đọc và mua sắm hoàn toàn mới.
Nhà báo Vũ Tiến - Phó Tổng Biên tập báo Tiền Phong, trao 300 áo ấm (trị giá 85 triệu đồng) tặng học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn tỉnh Ninh BìnhTrong dịp khai trương, Nhà sách Tiền Phong có rất nhiều ưu đãi và quà tặng đặc biệt dành cho khách hàng, như: Các trải nghiệm miễn phí; các chương trình đồng giá; ưu đãi giờ vàng miễn phí quà tặng; bốc thăm trúng thưởng; check-in nhận quà...
Nhiều học sinh tham quan và mua các sản phẩm tại Nhà sách Tiền PhongKhông chỉ là nơi mua sắm sách, báo, đồ dùng học tập, văn phòng phẩm, đồ chơi, quà lưu niệm, Nhà sách Tiền Phong còn là không gian văn hóa giúp bạn trẻ tận hưởng niềm vui khám phá tri thức mới.