Tại Hà Nội:
Sau chiến thắng của U23 Việt Nam, hàng ngàn người dân Thủ đô Hà Nội mang theo cờ Tổ quốc đổ xuống các tuyến đường trung tâm của Thủ đô để ăn mừng chiến thắng. Các tuyến phố nội đô của Hà Nội nêm chật cứng người xe và rực đỏ một màu cờ Tổ quốc. Các cổ động viên hô vang "Việt Nam chiến thắng"...
Hàng ngàn cổ động viên ăn mừng tại quảng trường Đông Kinh Nghĩa Thục, Hà Nội
Đường phố Hà Nội đỏ rực cờ Tổ quốc
Người dân Hà Nội đi bão trên phố Hai Bà Trưng (Ảnh TT)
Một du khách Tây cũng hòa vào dòng người (Ảnh TT)
"Bão" mừng chiến thắngTại Thành phố Hồ Chí Minh:
Ngay khi trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu, hàng nghìn cổ động viên trên phố Nguyễn Huệ (Quận 1) đã "dậy sóng" với cờ Tổ quốc và các loại nhạc cụ để ăn mừng chiến thắng cùng thầy trò huấn luyện viên Park Hang-seo.
Cả tuyến phố đi bộ Nguyễn Huệ náo nhiệt trong tiếng trống, nhiều người xa lạ cùng bắt tay nhau trong niềm vui vỡ òa trước chiến thắng của các chàng trai U23 Việt Nam. Mặc dù trời TP Hồ Chí Minh vẫn đang còn mưa, nhưng không thể ngăn được các cổ động viên ăn mừng.
Hình ảnh hàng nghìn cổ động viên ăn mừng chiến thắng trên phố đi bộ Nguyễn Huệ:
Tại TP. Hải Phòng:
Hàng nghìn cổ động viên reo hò nhảy múa, sau khi U23 Việt Nam chiến thắngTại TP. Vinh (Nghệ An):
Người dân TP. Vinh (Nghệ An) đổ ra đường ăn mừng sau chiến thắng của đội tuyển Việt NamTại TP. Đà Nẵng
Đường phố Đà Nẵng nêm chật người hâm mộ sau chiến thắng phút cuối của đội tuyển bóng đá nam U23 Việt Nam Tại TP. Vũng Tàu
Tại Long An